Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố đường Lê Lợi, Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng 19,5 tỷ, 105m2

Ngày đăng: 18/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố tại đường Lê Lợi, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng với diện tích 105m2. Giá bán 19,5 tỷ VND. - Nhà có 6PN, phù hợp cho gia đình lớn hoặc cho thuê kinh doanh. - Mặt tiền rộng 10.5m, thuận lợi cho việc buôn bán. - Đường vào rộng 6.5m, phù hợp cho ô tô ra vào thoải mái. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường,... - Không gian phong thủy tốt, giúp gia chủ phát tài phát lộc. Địa điểm xung quanh: - Gần siêu thị Winmart + và Danavi Mart. - Cách Công viên Đầm Rong II chỉ vài phút đi bộ. - Bệnh viện C Đà Nẵng và Thiện Nhân Hospital trong bán kính gần. - Trường Tiểu học Võ Thị Sáu và Trường Mầm non Việt Nhật gần kề. Liên hệ ngay với Lực Trương qua số điện thoại 0763085996 để được tư vấn và xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

076 308 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

105 m²
185,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Lợi, P. Thuận Phước, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NN

Nhà đẹp Đà Nẵng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố đường Lê Lợi, Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng 19,5 tỷ, 105m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.