Tin đăng đã hết hạn.

Phan Châu Trinh 2 mặt kiệt gần nhà hát Trưng Vương gần công viên Apec

Ngày đăng: 02/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhà TT Hải Châu gần nhà hát Trưng Vương Đà Nẵng. Căn nhà ngự trị tại 2 mặt kiệt đường Phan Châu Trinh. DT đất: 62m2 DT sử dụng 118m2 ngang 5,2m. Kiến trúc: 2 tầng. Công năng đủ phòng thờ phòng khách. Bếp, sân phơi 3 phòng ngủ 2 WC. Tản bộ ra sông Hàn công viên Apec 3 đến 400m. Con cái học trường chuẩn. Giá: 3.750 tỷ. Hạ Trinh chuyên kí gửi mua bán BĐS Đà Nẵng. Mong được kết duyên cùng Anh Chị gần xa.

Xem thêm

Liên hệ:

093 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

3 PN, 2 WC
62 m²
60,48 triệu/m²
Địa chỉ
Đà Nẵng Plaza, Đ. Nguyễn Du, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
HT

Hạ Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phan Châu Trinh 2 mặt kiệt gần nhà hát Trưng Vương gần công viên Apec - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.