Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng mặt tiền đường 2/9, Hải Châu, Đà Nẵng, ngay đoạn Minh Toàn Galaxy, khu vực sầm uất

Ngày đăng: 30/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà 5 tầng mặt tiền đường chính 2/9. Diện tích đất 117,5m2. Xây 5 tầng, có thang máy. Gồm 6 phòng ngủ. 6 phòng vệ sinh. Sân phơi. Nhà ngay khu vực sầm uất, ngay gần Minh Toàn Galaxy, thuận tiện kinh doanh buôn bán, cho thuê. Giá bán nhanh 25.5 tỷ. LH 0905277909 để nhận thêm thông tin. Cảm ơn quý khách đã đọc tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 527 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

25,55 tỷ

117.5 m²
217,45 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 2/9, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Gia Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng mặt tiền đường 2/9, Hải Châu, Đà Nẵng, ngay đoạn Minh Toàn Galaxy, khu vực sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.