Tin đăng đã hết hạn.

Ngang khủng 10m, nhà c4 mặt tiền hải hồ, dt 212m², dòng tiền 20 triệu/tháng zá 86 triệu/m²!

Ngày đăng: 02/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

NGANG KHỦNG 10M - NHÀ C4 MẶT TIỀN HẢI HỒ - DT 212m² - DÒNG TIỀN 20 TRIỆU/THÁNG ZÁ 86 TRIỆU/m²! Mặt tiền 10m vuông đẹp KINH DOANH CỰC ĐỈNH HẢI CHÂU TRUNG TÂM NHÀ ĐANG CÓ DÒNG TIỀN THU NHẬP 20 triệu/tháng (gồm 2 mặt bằng mặt tiền Hải Hồ và 7 phòng trọ cho thuê) Cơ hội VÀNG cho nhà đầu tư hoặc chủ xây căn hộ khách sạn biệt thự phố Vị trí siêu đắc địa: Hải Hồ gần ngã ba Lý Tự Trọng Đống Đa, gần Trường Đại học Kỹ Thuật Cao Thắng, Chợ Đống Đa vài phút đi bộ, Bệnh Viện Đà Nẵng, Trường học các cấp bán kính 1km! Mặt tiền rộng vỉa hè thông thoáng xe cộ tấp nập ngày đêm Diện tích lớn 212m² ngang 10m cực chuẩn phong thủy Có thể chia làm 2 lô bán riêng hoặc xây căn hộ cao cấp Zá 18.2 tỷ ( 86 triệu/m²) GẤP CHỦ CẦN TIỀN BÁN NHANH Sổ đỏ pháp lý sạch công chứng ngay! Gọi ngay NHI để không bỏ lỡ lô đất đắt giá nhất tuyến Hải Hồ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 312 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngang khủng 10m, nhà c4 mặt tiền hải hồ, dt 212m², dòng tiền 20 triệu/tháng zá 86 triệu/m²! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.