Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ ra gấp 158m2 nhà mặt tiền đường 30 Tháng 4, Hòa Cường Bắc, Hải Châu. Rất hiếm nhà bán

Ngày đăng: 13/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ ra gấp nhà 3 tầng 158m2 - mặt tiền đường 30 Tháng 4, Hòa Cường Bắc, Hải Châu. Gọi Hương: 0768470056 giá tốt nhất! - Trục đường rất hiếm nhà bán! - Vị trí cực đẹp, mặt tiền đường lớn 30 Tháng 4, ngay ngã tư Lê Thanh Nghị sầm uất, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành Phố Đà Nẵng. - Diện tích: 158m2 ngang 5m vuông vứt. - Đường rộng 30m + lề 7,5m đậu đỗ xe thuận lợi nếu làm văn phòng/trung tâm/ kinh doanh thì đây là ưu điểm cực lớn. - Nhà 3 tầng công năng đầy đủ, hiện tại (đang cho thuê tạm để bán giá) giá cho thuê là 20 triệu/ tháng. - Sổ hồng đầy đủ. - Gía chủ bán: 17.3 tỷ thương lượng. Liên hệ Thảo Hương l: 0768470056 làm việc trực tiếp chính chủ, có thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

076 847 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

4 PN, 3 WC
158 m²
109,49 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 30/4, P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
TH

Trần Thị Thúy Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ ra gấp 158m2 nhà mặt tiền đường 30 Tháng 4, Hòa Cường Bắc, Hải Châu. Rất hiếm nhà bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.