Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà 7 tầng mặt tiền Nguyễn Du. DT 98m2 ngang 9m trung tâm thành phố sát sông Hàn siêu đẹp

Ngày đăng: 25/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà 7 tầng tâm huyết 2 mặt tiền ngang 9m, Hải Châu - gần sông Hàn.
- Diện tích: 98m2 ngang 9m.
- Công năng:
+ Tầng 1 & tầng lửng. Kinh doanh quán Cafe.
+ Tầng 2: Phòng gym.
+ Tầng 3: Phòng tập yoga.
+ Tầng 4: 3 phòng massage thẩm mỹ trị liệu.
+ Tầng 5: 3 phòng ngủ gia đình.
+ Tầng 6: 1 phòng master + bếp phòng ăn.
+ Tầng 7: Phòng thờ, sân thượng, không gian cây cảnh ngăm toàn thành phố.
- Nhà thiết kế không gian ban công cây cảnh cực kỳ hiện đại.
- Chủ nhà yêu thích không gian xây dựng tâm huyết để ở và kinh doanh nên chi phí xây dựng cực kỳ kiên cố (hơn 12,5 tỷ tiền xây dựng chưa tính pcc và thang máy).
- Phòng cháy chữa cháy đầy đủ. Thang máy, thang bộ pháp lý chuẩn chỉ.
- Giá 34 tỷ thương lượng.
- LH 0905624705 Nhân.

Xem thêm

Liên hệ:

090 562 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

34 tỷ

4 PN
98 m²
346,94 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà 7 tầng mặt tiền Nguyễn Du. DT 98m2 ngang 9m trung tâm thành phố sát sông Hàn siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.