Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 Núi Thành gần ngay Quảng Trường

Ngày đăng: 01/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cặp Núi Thành diện tích 342.7m2 ngang 10.5m.
Giá 120 triệu/m2.
Liên hệ: 0905.49.0505 Mr Lâm.
Hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 549 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

41,12 tỷ

3 PN, 3 WC
342.7 m²
120 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 Núi Thành gần ngay Quảng Trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.