Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm DT gần 500m2, ngang 14, lô góc kẹp kiệt đường 7.5m, gần ngã 5 Phan Châu Trinh, 55 tỷ

Ngày đăng: 25/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà 3 tầng mặt tiền đường Trần Bình Trọng, Phường Hải Châu, Đà Nẵng, với diện tích khủng gần 500m2, thiết kế 5PN + 4WC/PT + bếp, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi. Giá cực rẻ đầu tư rất tiềm năng.

Ưu điểm nổi bật của căn nhà này bao gồm mặt tiền rộng 14m, đường vào rộng 7.5m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh. Lô đất lô góc kẹp kiệt cực thoáng.
Hiện tại chủ đang cho thuê dòng tiền thụ động 70 - 100 triệu/tháng. Vị trí kim cương Hải Châu 1, sát ngã 5 Phan Châu Trinh, Trần Quốc Toản, Hoàng Diệu. Cách Bạch Đằng, sông Hàn, cầu Rồng chỉ vài trăm mét.

Phong thủy tốt, phù hợp cho cả gia đình và các hoạt động thương mại.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện Đà Nẵng, trường TH - THCS Đức Trí, và siêu thị Winmart + , giúp đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
Cơ hội sở hữu sản phẩm vip kim cương hiếm có giá cực kỳ tốt cho khách hàng VIP đăng săn tìm khu vực Hải Châu 1.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Thị Hoàng Oanh, 0985944449.

Xem thêm

Liên hệ:

098 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

55 tỷ

5 PN, 4 WC
445 m²
123,6 triệu/m²
Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0985944449

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm DT gần 500m2, ngang 14, lô góc kẹp kiệt đường 7.5m, gần ngã 5 Phan Châu Trinh, 55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.