Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Tiểu La, Phường Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, Tp. Đà Nẵng giá rẻ

Ngày đăng: 14/03/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết:
+ Giá bán: 17.5 tỷ (thương lượng chính chủ).
+ Diện tích: 168m2 (ngang 6.6 x dài 26m).

Vị trí đắc địa:
+ Lô mặt tiền, đường Tiểu La rộng 10.5m, vỉa hè 5m, ô tô đỗ thoải mái ngày đêm.
+ Gần các trục đường lớn: Từ 2/9 đến Nguyễn Hữu Thọ.
+ Khu vực kinh doanh sầm uất, dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao.

Tiện ích nổi bật:
+ Gần chợ, trường học, bệnh viện, chung cư, thuận tiện kinh doanh đa dạng lĩnh vực.
+ Sau lưng là khu dân trí cao, an ninh tốt.
+ Gần sông Hàn, vỉa hè rộng thuận lợi cho kinh doanh quán ăn, cà phê, hoặc cửa hàng dịch vụ lưu trú vv..

Hiện trạng:
+ Nhà cấp 3 đang đang ở bán đất tặng nhà.
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch công chứng ngay.

Liên hệ em - 0911 067 367 để biết thêm thông tin.
Nhanh tay sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa và tiềm năng sinh lời cao này!

Xem thêm

Liên hệ:

091 106 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

3 PN, 2 WC
178 m²
98,31 triệu/m²
Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0911067***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Tiểu La, Phường Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, Tp. Đà Nẵng giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.