Chính Chủ bán nhà Minh Khai, Gần ô tô, sổ riêng, 4 tầng, giá 6.35 tỷ,

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

SẢN PHẨM HIẾM HAI BÀ TRƯNG 20M2 X 4 TẦNG GẦN TIMES CITY 6.35 TỶ Vị trí: Ngõ 66 Hoà Bình thông sang 229 Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, gần Times City, thuận tiện kết nối Minh Khai Đại La trung tâm thành phố. Diện tích: 20m2 trên sổ, tầng 2 sử dụng 25m2. Kết cấu: 4 tầng, 2 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng khách, bếp, sân phơi, phòng thờ. Nhà cách ô tô tránh khoảng 50m, ngõ nông, dễ di chuyển. Pháp lý: Sổ riêng vuông vắn. Điểm nổi bật: Ngõ thông Minh Khai, gần Times City, phân khúc hiếm khu Hai Bà Trưng. Miễn Trung gian Môi giới . Giá bán: 6.35 tỷ Xem nhà liên hệ:

Xem thêm

Liên hệ:

098 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,35 tỷ

2 PN, 3 WC
21 m²
302,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Địa chỉ
Chung cư 310 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
Q

Quyết

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ bán nhà Minh Khai, Gần ô tô, sổ riêng, 4 tầng, giá 6.35 tỷ, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.