Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố hồ thiền quang - bán nhà gần 300m2 mặt tiền 10m- 109tỷ tl

Ngày đăng: 07/04/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ KINH DOANH - MẶT TIỀN LỚN - VỈA HÈ RỘNG + Vị trí nhà mặt phố rộng, Thoáng vĩnh viễn, vỉa hè lớn. + Hiện nhà cũ, đang cho thuê kinh doanh, xác định bán đất. + Diện tích 292m2 mặt tiền 10m. + Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

091 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

109 tỷ

1 PN, 1 WC
300 m²
363,33 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Du, P. Nguyễn Du, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0918691613

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố hồ thiền quang - bán nhà gần 300m2 mặt tiền 10m- 109tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.