Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố Trần Khánh Dư, 83 tỷ, 201m2 hàng hiếm tại giá tốt

Ngày đăng: 31/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Trần Khánh Dư, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội, với diện tích 201m2 và giá 83 tỷ VND, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đắc địa. - Mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. - Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho việc giao dịch. - Thiết kế hiện đại với các trang thiết bị như: điều hòa, tủ lạnh, giường... - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Khu vực xung quanh: - Gần Công viên Thống Nhất, lý tưởng cho những buổi dạo chơi. - Siêu thị Winmart+ chỉ cách vài phút đi bộ, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm. - Bệnh viện Đa khoa Hà Nội và Bệnh viện Trung ương Quân đội 108, đảm bảo an tâm về sức khỏe. Liên hệ ngay với Vũ Văn Trọng qua điện thoại 0916686683 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

83 tỷ

201 m²
412,94 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trần Khánh Dư, P. Bạch Đằng, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
Vt

Vũ trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố Trần Khánh Dư, 83 tỷ, 201m2 hàng hiếm tại giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.