Tin đăng đã hết hạn.

TÔI cần bán nhà HOÀ MÃ - NGÔ THÌ NHẬM 197M2 8T THANG MÁY cho thuê 385TR/Tháng giá 167 tỷ

Ngày đăng: 13/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần chuyển đổi mục đích kinh doanh nên cần bán nhà mặt phố HOÀ MÃ - NGÔ THÌ NHẬM 197M2 8T THANG MÁY cho thuê 385TR/Tháng. -Mặt phố lớn trung tâm quận Hai Bà Trưng Khu vực kinh doanh, văn phòng cực kỳ sầm uất. -Cách Hồ Hoàn Kiếm chỉ 5 phút di chuyển. -Giao thông thuận tiện: Kết nối nhanh các tuyến phố Phố Huế Trần Xuân Soạn Trần Nhân Tông Lê Ngọc Hân -Vỉa hè rộng, đường thông thoáng, ô tô đỗ thoải mái ngày đêm. -Kết cấu: 8 tầng nổi + 1 hầm. -Thiết kế thông sàn toàn bộ các tầng, phù hợp setup văn phòng, ngân hàng, showroom, spa cao cấp -Thang máy nhập khẩu, nội thất cơ bản hiện đại, tiện nghi. Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ giao dịch ngay, đầy đủ GPXD, PCCC. Nay gia đình rao bán 167 tỷ nhưng có thương lượng cho khách mua nhà thiện chí. Liên hệ: Nguyễn Vinh Trí. SĐT: 0985666596 Có gia lộc cho khách thiện chí mua. Miễn trung gian môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

098 566 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

167 tỷ

197 m²
847,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hòa Mã, P. Phạm Đình Hổ, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
V

Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết TÔI cần bán nhà HOÀ MÃ - NGÔ THÌ NHẬM 197M2 8T THANG MÁY cho thuê 385TR/Tháng giá 167 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.