Tin đăng đã hết hạn.

Nhà chính chủ MP Trần Nhân Tông - Bùi Thị Xuân, Tòa nhà 116m x 8 tầng x 6m mặt tiền.

Ngày đăng: 07/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt phố khu vực Trần Nhân Tông - Bùi Thị Xuân, quận Hai Bà Trưng. Diện tích 116m x 8 tầng thang máy x 6m mặt tiền - LH 0963738356 ** Vị trí: Tòa nhà tọa lạc tại vị trí đẹp nhất phố, ngay ngã 4 Trần Nhân Tông - Bùi Thị Xuân. Kết nối các phố Nguyễn Du, Bà Triệu, Phố Huế, Triệu Việt Vương, Tuệ Tĩnh, Mai Hắc Đế. ** Đường ô tô 2 chiều, vỉa hè rộng, cách hồ Hoàn Kiếm, Phố Cổ 5 phút di chuyển, vài bước dạo bộ ra công viên, hồ Thiền Quang. ** Tòa nhà mới đẹp, diện tích 116m, xây dựng 8 tầng + bán hầm Gara cực rộng, thang máy, mặt tiền 6m. Phù hợp cho thuê hoặc vừa ở vừa kinh doanh bất chấp mọi loại hình. ** Sổ đỏ hoa hậu, pháp lý chuẩn, giao dịch ngay. ** Giá chào 104 tỷ - thương lượng chính chủ. ** Liên hệ xem nhà 0963738356 - Mr Thìn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 373 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

104 tỷ

116 m²
896,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Nhân Tông, P. Nguyễn Du, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
LT

Lê Thìn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà chính chủ MP Trần Nhân Tông - Bùi Thị Xuân, Tòa nhà 116m x 8 tầng x 6m mặt tiền. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.