Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng Trần Khát Chân, cách mặt phố lớn 10m, giá 1 tỷ

Ngày đăng: 06/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà 2 tầng tại đường Trần Khát Chân, cách mặt phố lớn chỉ 10m.
Diện tích 9m2.
Giấy tờ mua bán vi bằng.
Liên hệ: 0944022000 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

094 402 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1 tỷ

9 m²
111,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Trần Khát Chân, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NT

Ngọc Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng Trần Khát Chân, cách mặt phố lớn 10m, giá 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.