Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liên kề minh khai 87m mt 5m - vỉa hè rộng, gara ô tô, kd sầm uất, thang máy chỉ 5x tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

KHU VIP LIỀN KỂ 622 MINH KHAI - KINH DOANH VỈA HÈ Ô TÔ TẢI DỪNG ĐỖ - GARA Ô TÔ - PHÙ HỢP KINH DOANH MỌI LOẠI - CHỜ THANG MÁY MINH KHAI -DT: 87M - MT: 5M - PHỐ HIẾM NHÀ BÁN - Vị trí nhà thuộc hàng ĐỈNH CỦA ĐỈNH. Thuộc khu shophouse thấp tầng của khu độ thị Time City. - Khu phân lô thuộc hàng VIP nhất quận Hai Bà Trưng. Giao thông thuận tiện, kết nối các tuyến vành đai cực thuận tiện. - Chủ tài sản bán bớt - Rất có lộc vượng khí kết hợp vừa ở và làm VP công ty đều được. - Thiết kế: - Tầng 1: Gara riêng biệt, khách, bếp, wc.  - Tầng 2.3.4: Mỗi tầng 2 phòng khép kín ban công.  -Tầng 5: Phòng thờ sân phơi.   + Sổ đỏ chính chủ, giao dịch sẵn sàng 24/7 Alo ngay em Lập chuyên nhà đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 938 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

52.800 tỷ

4 WC
87 m²
606,9 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0979384836

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liên kề minh khai 87m mt 5m - vỉa hè rộng, gara ô tô, kd sầm uất, thang máy chỉ 5x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.