Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hai Bà Trưng - dòng tiền ổn định - siêu hiếm

Ngày đăng: 27/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Hai Bà Trưng dòng tiền ổn định siêu hiếm bán. - Vị trí đắc địa: Trung tâm Quận Hai Bà Trưng, chỉ 2 phút ra Hồ Hoàn Kiếm. Khu vực tập trung văn phòng nhà hàng dịch vụ cao cấp, kinh doanh ngày đêm không ngừng nghỉ. Đường phố rộng thoáng, vỉa hè to, kết nối nhanh các trục: Trần Nhân Tông Trần Xuân Soạn Phố Huế... Tòa nhà 6 tầng - diện tích 102m2 - sang trọng, hiện đại. - Thiết kế thông sàn, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh. - Dòng tiền ổn định: 80 triệu/tháng. - Pháp lý: Sổ đỏ vuông vắn, sẵn sàng giao dịch. Cơ hội sở hữu mặt phố siêu hiếm.

Xem thêm

Liên hệ:

097 481 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

83,5 tỷ

5 WC
102.7 m²
813,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hòa Mã, P. Phạm Đình Hổ, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
hl

hữu đạt lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hai Bà Trưng - dòng tiền ổn định - siêu hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.