Tin đăng đã hết hạn.

Nhà lò đúc 7 tầng thang máy, đẹp như khách sạn 5 sao, 10m ra mp cho thuê tốt, 16,75tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Chính chủ gửi bán nhà ở phố Lò Đúc, chỉ 10m ra ngay mặt phố - ngay nút giao với Kim Ngưu & Trần Khát Chân kinh doanh sầm uất ngày đêm. - Phù hợp cho thuê tạo dòng tiền rất tốt, hoặc gia đình 2 - 3 thế hệ cùng thích ở khu trung tâm đầy đủ tiện ích. - Diện tích 54m2, mặt tiền 3m, 7 tầng thang máy cao cấp, tổng 6 phòng ngủ full nội thất xịn toàn hàng ngoại nhập. - Đặc biệt tầng 7 có khu vực cafe ngoài trời rất đẹp, hoặc nướng BBQ tụ họp gia đình, bạn bè thì quá tuyệt. - Pháp lý sạch, sổ đỏ chính chủ, ko quy hoạch, sẵn sàng thương lượng. - Đi xem nhà lúc nào cũng được, chỉ cần nhắn mình trước 1 tiếng để mình về mở cửa.

Xem thêm

Liên hệ:

085 291 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

16,75 tỷ

54 m²
310,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư Vinhomes Lò Đúc (Tân Hoàng Minh Lò Đúc), P. Lò Đúc, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội

Nguyễn Tuấn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà lò đúc 7 tầng thang máy, đẹp như khách sạn 5 sao, 10m ra mp cho thuê tốt, 16,75tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.