Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố Trần Khát Chân giao Phố Huế 170m, mặt tiền 7m Bán 100 tỷ. Nhà 1 mặt phố 1 mặt ngõ

Ngày đăng: 25/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt phố Trần Khát Chân giao Phố Huế 170m, mặt tiền 7m Bán 100 tỷ. Nhà 1 mặt phố 1 mặt ngõ. 0936391685 Vị trí cực đẹp hiếm nhà bán, sổ đỏ nở hậu sẵn giao dịch Nhà 2 mặt tiền 1 mặt phố lớn và 1 mặt ngõ to rộng. Thửa đất đẹp phù hợp xây tòa văn phòng hoặc khách sạn, giá trị gia tăng cực cao (ảnh minh họa) Lh: anh Tuấn làm việc chính chủ - 0936391685

Xem thêm

Liên hệ:

093 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

100 tỷ

170 m²
588,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Khát Chân, P. Phố Huế, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
aT

anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố Trần Khát Chân giao Phố Huế 170m, mặt tiền 7m Bán 100 tỷ. Nhà 1 mặt phố 1 mặt ngõ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.