Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Minh Khai, 5,2 tỷ, 20,7m2, 3PN, 2WC, 3 tầng, hướng Nam

Ngày đăng: 19/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nhà riêng cực chất tại Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội đang cần tìm chủ mới. Với diện tích 20,7m2, nhà có 3PN, 2WC, 3 tầng, hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, cực phong thủy. - Giá chỉ 5,2 tỷ VND, quá hời cho một căn NR như này. - Mặt tiền rộng 4.8m, thuận tiện cho việc kinh doanh. - Ngõ rộng 5m, xe vào thoải mái. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm. Địa điểm xung quanh - Bệnh viện Việt Pháp Hà Nội, Bệnh viện Tai Mũi Họng Trung Ương, Bệnh viện Phổi Hà Nội. - Công viên Park Hill, Công viên Tuổi Trẻ Thủ Đô, Công viên Hồ Đền Lừ. - Winmart Vincom Times City, Siêu Thị T Mart Lĩnh Nam, Siêu Thị Thành Đô. - Trường Mầm Non Kinder Green. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0986156659, Đỗ Văn Đoan.

Xem thêm

Liên hệ:

098 615 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 2 WC
20.7 m²
251,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư 310 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
ĐĐ

Đỗ Văn Đoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Minh Khai, 5,2 tỷ, 20,7m2, 3PN, 2WC, 3 tầng, hướng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.