Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm 2 mặt phố chỉ 580tr/m2 140m² Hoà Mã Phùng Khắc Khoan chỉ 82tỷ bao ra sổ lõi phố cổ

Ngày đăng: 22/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí kim cương cực kỳ tiềm năng: Lô góc ngã 3 Hòa Mã Phùng Khắc Khoan, tuyến phố nổi tiếng kinh doanh vải vóc, thời trang, truyền thống lâu đời. Mặt chính phố Hòa Mã, mặt sau thông ra Phùng Khắc Khoan 2 mặt tiền cực đỉnh, kinh doanh mọi mặt hàng đều hiệu quả. - Thông số vàng: Diện tích tầng 1: 139m², thực tế chủ đo lại là 159m² Mặt tiền rộng thoáng vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ Hiện trạng: nhà 3 tầng, chủ xác định bán đất - Đặc điểm vượt trội: 2 mặt phố dễ chia tách khai thác Khu vực buôn bán quanh năm, đông đúc người qua lại - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay - Giá bán chỉ: 82 tỷ - Giá tốt hơn cả mặt phố Cầu Giấy với lợi thế 2 mặt phố cổ đầu tư giữ tiền khai thác kinh doanh tuyệt đỉnh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

82 tỷ

140 m²
585,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hòa Mã, P. Phạm Đình Hổ, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội

Trang nhà triệu đô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 2 mặt phố chỉ 580tr/m2 140m² Hoà Mã Phùng Khắc Khoan chỉ 82tỷ bao ra sổ lõi phố cổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.