Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Minh Khai - Hai Bà Trưng: 50mx5tầng thang máy 5 ngủ đẹp thoáng mát ở vượng khí

Ngày đăng: 16/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà 5 tầng thang máy gần phố Minh Khai - Hai Bà Trưng cực vip đẹp ở vượng khí. Diện tích 50m2x5tầng, 5 phòng đẹp thông sàn rộng rãi. Vị trí tuyệt vời, con phố Minh Khai trung tâm quận Hai Bà Trưng gần mặt phố Minh Khai thông các phố Kim Ngưu - THanh Nhàn Lạc TRung sang Đại La - Trương Định - Bạch Mai - Đại Cổ Việt ....., - Gần trường từ mẫu giáo đến ĐH Kinh tế Bách Khoa, Bv Bạch Mai. Dân cư đông đúc, kinh doanh qua lại suốt ngày đêm, giao thông đi lại thuận tiện và nhất là một trong những nơi sinh cư đỉnh nhất Hà Nội. - Gần Time City Sát chung cư Imperia Skygarden gần trường tiểu học Võ Thị Sáu, Trường Nguyễn Đình CHiểu, con cái đi bộ đi học cực kì gần. - Giá 8.x tỷ có TL. - Sổ đỏ duy nhất - chính chủ giao dịch nhanh gọn. Liên hệ: 0908490789 Mr Long.

Xem thêm

Liên hệ:

090 849 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

8,39 tỷ

4 PN, 5 WC
50 m²
167,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư 310 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HL

Hoàng Thiên Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Minh Khai - Hai Bà Trưng: 50mx5tầng thang máy 5 ngủ đẹp thoáng mát ở vượng khí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.