Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 6PN, 5WC, 56m2, Minh Khai, 96 tỷ, Q.Hai Bà Trưng, HN, đẹp xuất sắc!

Ngày đăng: 10/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn nhà riêng này nằm ở đường Minh Khai, p Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội, với diện tích 56m2, 6PN, 5WC, 6 tầng, mặt tiền 5.4m. Nội thất full, sẵn sàng để dọn vào ở ngay. Pháp lý đầy đủ, thoải mái về giấy tờ. Ngõ vào rộng 3m, dễ dàng cho xe ô tô vào. Căn nhà có phong thủy tốt, hướng cửa chính Nam, cực kỳ hợp cho những ai yêu thích sự thịnh vượng. Không chỉ là nơi ở, mà còn là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai muốn kinh doanh hoặc cho thuê. - 6PN, 5WC - Nội thất đầy đủ, chỉ việc vào ở - Pháp lý đầy đủ, an tâm - Mặt tiền rộng, phù hợp cho kinh doanh Địa điểm xung quanh: - Winmart Vincom Times City - Công viên Park Hill - Bệnh viện Phổi Hà Nội Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0393789668 hoặc liên hệ với Minh Quang.

Xem thêm

Liên hệ:

039 378 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

96 tỷ

5 WC
56 m²
1,71 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
6
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Minh Khai, P. Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NM

Ngọc Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 6PN, 5WC, 56m2, Minh Khai, 96 tỷ, Q.Hai Bà Trưng, HN, đẹp xuất sắc! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.