Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà siêu hiếm trương định 370m2-170 tỷ- mặt phố kinh doanh

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

SIÊU HIẾM! 370m² ĐẤT MẶT PHỐ TRƯƠNG ĐỊNH CHỈ 170 TỶ Cơ hội vàng để xây Building, khách sạn, trung tâm thương mại! Vị trí VÀNG Đắc địa hiếm có: Nằm ngay mặt phố Trương Định, tuyến đường huyết mạch, kết nối thẳng quốc lộ. Gần các trục lớn: Bạch Mai, Minh Khai, Giải Phóng. Chỉ vài bước tới Chợ Mơ, các trường đại học lớn: Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh tế Quốc dân. 700m tới Bệnh viện Bạch Mai trung tâm y tế hàng đầu cả nước. Thông tin chi tiết: Diện tích: 370m². Mặt tiền: 8.4m Nở hậu đẹp. Hiện trạng: Nhà cấp 4, chủ xác định bán đất. Giá chào: 170 tỷ (có thương lượng). Tiềm năng ĐẦU TƯ KHỦNG: Lô đất cực hiếm, diện tích lớn mặt tiền rộng. vỉa hè thoáng. Hiện trạng nhà cấp bốn. Chủ yếu bán đất. Phù hợp xây dựng Building văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại, kinh doanh đa ngành nghề. Sổ đỏ chính chủ. Pháp lý sạch. Sang tên ngay. Liên hệ ngay để xem đất & chốt cơ hội có 1-0-2: Ms. Hoàn 0338523027

Xem thêm

Liên hệ:

033 852 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

170 tỷ

370 m²
459,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trương Định, P. Trương Định, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HT

Hoàn Nguyễn Thị

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà siêu hiếm trương định 370m2-170 tỷ- mặt phố kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.