Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, DT 352m2, 2 thoáng, mặt phố, KD!

Ngày đăng: 04/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

+ Bán nhà mặt phố Trần đại Nghĩa, hai thoáng, một bđs với mặt bằng rộng hiếm có ở mặt phố Trần Đại Nghĩa, quận HBT cũ. Một BĐS với đầy đủ công năng sống, làm việc, kd, làm vp - cty và hưởng thụ cho các thành viên trong BĐS đó. Vị trí đắc địa với hai thoáng, mặt phố trên con phố rộng 2 chiều ô tô, cảnh quan đẹp, phân lô, vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ tốt ngày đêm. Giao thông kết nối tứ tung, khu vực nhiều tiện ích giữa trung tâm quận HBT cũ nơi có nhiều tòa VP, CTy, các dịch vụ, kinh doanh sầm uất. Gần nhiều bệnh viện lớn & 3 trường ĐH Bách Kinh Xây. Đặc biệt căn nhà dáng dấp BT với 2 mặt thoáng, mặt phố, sân vườn, vỉa hè, BT được thiết kế với khoảng sân, vườn rất rộng với chiều rộng khoảng 9 m. Căn nhà hiện đang cho thuê kd café, nhà hàng với dòng tiền tốt. Chủ mới mua vè có thể làm nhà hàng, VP cty hoặc lý tưởng nhất đập đi xây mới thành 1 toàn VP thì càng tuyệt vời! + DT: 330 / 352 m2 x MT: 4,5 / 9 m x 2 thoáng, mặt phố x sân vườn & các phòng chức năng khác. + Giá: 81 tỷ có TL. + Sổ đỏ: Vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch. + LH 0913546650 Mr Nghiệp tư vấn thêm & xem nhà. * Uy tín - tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

091 354 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

81 tỷ

5 WC
352 m²
230,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Trần Đại Nghĩa, P. Đồng Tâm, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0913546650

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, DT 352m2, 2 thoáng, mặt phố, KD! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.