Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Dương Văn Bé 190m2, lô góc, vị trí đắc địa, giá đầu tư nhỉnh 300tr/m2

Ngày đăng: 07/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả: Nhà cấp 4, xác định bán đất. - Vị trí đắc địa, đẹp nhất phố. - Kinh doanh sầm uất. - Diện tích rộng phù hợp xây toà văn phòng hoặc nhiều loại hình kinh doanh khác. - Pháp lý sạch, sang tên phút mốt. Liên hệ: Nguyễn Văn Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 921 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

63 tỷ

1 PN, 1 WC
190 m²
331,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Dương Văn Bé, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Văn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Dương Văn Bé 190m2, lô góc, vị trí đắc địa, giá đầu tư nhỉnh 300tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.