Tin đăng đã hết hạn.

MP Lò Đúc đoạn hiếm bán sát Hoàn Kiếm 70m2 - vỉa hè - lô góc 2 thoáng - nhà mới 7 tầng

Ngày đăng: 27/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mặt phố lò đúc đoạn hiếm bán sát Hoàn Kiếm - vỉa hè - lô góc 2 thoáng - nhà mới 7 tầng. Diện tích: 70m2 (sổ 63m2) x 7 tầng - mặt tiền 4,6m sổ vuông phân lô. Giá: 67,4 tỷ (thương lượng). Mặt phố 2 chiều, lô góc, kinh doanh nhiều mô hình: Spa, thẩm mỹ, văn phòng công ty. Giao các tuyến phố lớn Hàn Thuyên, Trần Hưng Đạo, Tăng Bạt Hổ, Trần Xuân Soạn, gần trường học, chợ giao thông thuận lợi. Bố cục: + Tầng 1: Thông sàn kinh doanh + wc. + Tầng 2 + 3 + 4 + 5 mỗi tầng 1PN + 1PK + wc khép kín. + Tầng 6 bếp + Phòng thờ. + Tầng 7 Tum sân phơi. + Nhà hiện trạng 6 tầng + tum cầu thang bộ + thang máy cuối. Liên hệ em Mai 0941116662 xem nhà miễn phí và làm việc chính chủ miễn TG thông tin đúng - đủ - minh bạch.

Xem thêm

Liên hệ:

094 111 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

67,4 tỷ

70 m²
962,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
P. Lò Đúc, P. Phạm Đình Hổ, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NL

Ngô Thành Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết MP Lò Đúc đoạn hiếm bán sát Hoàn Kiếm 70m2 - vỉa hè - lô góc 2 thoáng - nhà mới 7 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.