Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa căn hộ dịch vụ ngõ Tô Hoàng, phố Bạch Mai - 65m2 x 17 phòng, 16.3 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

7 tầng xây mới thang máy 17 phòng khu vực trung tâm. Gần đại học Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng, nhu cầu thuê rất cao, lúc nào cũng kín phòng. Khu vực lõi, gần công viên Thống Nhất, 2km lên hồ Hoàn Kiếm. Thiết kế nhà: Tầng 1: Thông sàn để xe. Tầng 2 - 6: Mỗi tầng 3 phòng khép kín. Tầng 7: 2 phòng + sân phơi. Tổng 17 phòng cho thuê. Nhà đầy đủ hệ thống PCCC. + Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch. + Liên hệ: 0909536256

Xem thêm

Liên hệ:

090 953 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Xây mới

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

65 m²
250,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư Vinhomes Lò Đúc (Tân Hoàng Minh Lò Đúc), P. Lò Đúc, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Viết Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa căn hộ dịch vụ ngõ Tô Hoàng, phố Bạch Mai - 65m2 x 17 phòng, 16.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.