Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán tòa nhà mặt phố Hàn Thuyên, 165m2 x 10 T, mặt tiền 10m, giá 204 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán tòa nhà mặt phố Hàn Thuyên, 165m2 x 10 T, mặt tiền 10m, giá 204 tỷ. + Vị trí của tòa nhà nằm ở phố Hàn Thuyên, ngay gần ngã tư Hàm Long với phan chu Trinh. Gần các tuyến phố VIP như Trần Hưng Đạo, Lý Thường Kiệt, Hàng Bài, nhà hát Lớn, quảng trường cách mạng tháng 8, Bờ Hồ,... + Tòa nhà với tổng 10 tầng cực kì bề thế, vỉa hè mênh mông, khu vực tập trung nhiều nhà hàng, cửa hiệu sang chảnh, BV thẩm mỹ,... + Tầng 1 + 2: Cho thuê dòng tiền mạnh đều đặn. + Tầng 3,4,5,6,7,8: Mỗi tầng 2 căn hộ cực đẹp full nội thất sang trọng. + Tầng 9 + 10: Mỗi tầng là 1 căn penhouse cực kì sang trọng. + Tầng thượng: Sân vườn cực chill. + Sổ đỏ chính chủ, tòa nhà 10 tầng, mặt tiền khủng, mặt phố siêu đẹp, gia chủ hiện đang cần bán nên rất hợp tác với khách hữu duyên để đạt thỏa thuận sớm. + Mọi thông tin đều chính xác, xin mời anh và chị liên hệ Việt Hà 0394376763 để vào việc sâu hơn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 437 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

204 tỷ

165 m²
1,24 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hàn Thuyên, P. Phạm Đình Hổ, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Việt Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán tòa nhà mặt phố Hàn Thuyên, 165m2 x 10 T, mặt tiền 10m, giá 204 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.