Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất hơn 520m2 - MP Trường Chinh + mặt tiền 20m. Siêu đắc địa - kinh doanh - vỉa hè. Giá 185 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu đất mặt phố Trường Chinh hơn 520m2 + 20m mặt tiền. * Giá chỉ 185 tỷ thương lượng. Có thể bán 1 nửa 212 đất 10 92.5 tỷ. * Vị trí vàng: Nằm trên tuyến phố huyết mạch trường chinh vành đai 2. Phù hợp khách xây văn phòng, khách sạn, bệnh viện, tổ hợp hỗn hợp kinh doanh bậc nhất - hai bà trưng. Đường vành đai 2. Giá trị khai thác: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại, showroom, ngân hàng hoặc tổ hợp dịch vụ cao cấp. Siêu hiếm. Giá trị đất tăng mạnh theo hạ tầng và tốc độ đô thị hóa khu vực. Lợi thế nổi bật: Mặt phố rộng vỉa hè thoáng hiếm có lô đất nào vừa diện tích lớn vừa vuông vắn thế này. Sổ đỏ chính chủ. Pháp lý chuẩn 100%. Liên hệ: 0765505555 - Tư vấn ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

076 550 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

185 tỷ

1 PN, 1 WC
521 m²
355,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, P. Trương Định, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
MT

Mr Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất hơn 520m2 - MP Trường Chinh + mặt tiền 20m. Siêu đắc địa - kinh doanh - vỉa hè. Giá 185 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.