Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Bạch Mai kinh doanh ngày đêm, vỉa hè mênh mông - thang máy - trung tâm hai bà trưng - 113m2

Ngày đăng: 20/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích 113m2 - 7 tầng - sổ nở hậu - giá chào 61 tỷ. Lợi thế vàng: Vị trí đắc địa nhất phố Bạch Mai vỉa hè rộng kinh doanh sầm uất 24/7. Gần các ngã tư lớn: Trần Khát Chân Đại Cồ Việt Phố Huế Lê Thanh Nghị Thanh Nhàn. Quy hoạch ổn định, khu vực tập trung lượng khách khổng lồ mỗi ngày. Nhà xây khung bê tông ép cọc chắc chắn, thang máy + thang bộ bố trí hợp lý. Thiết kế công năng: Tầng 1 - 2: Thông sàn phù hợp showroom, ngân hàng, siêu thị mini. Tầng 3: 2 phòng 1 WC. Tầng 4 - 5: Mỗi tầng 3 phòng 1 WC. Tầng 6: 2 phòng 1 WC. Tầng 7: Phòng thờ bếp ăn sân phơi. Thang máy hiện đại vận hành êm dễ chia tách cho thuê từng tầng. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ nở hậu sẵn sàng giao dịch. Phù hợp: Chủ doanh nghiệp cần trụ sở mặt phố lớn. Nhà đầu tư giữ tài sản khai thác cho thuê từng tầng. Kinh doanh nhà hàng, spa, trung tâm giáo dục, văn phòng cao cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

61 tỷ

113 m²
539,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bạch Mai, P. Bạch Mai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
ÁN

Ánh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Bạch Mai kinh doanh ngày đêm, vỉa hè mênh mông - thang máy - trung tâm hai bà trưng - 113m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.