Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Du, 80 tỷ, 125m2, Đầy Đủ Nội Thất, Pháp Lý Đầy Đủ

Ngày đăng: 05/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Nguyễn Du, p Nguyễn Du, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội đang chờ chủ mới. Nhà rộng 125m2, giá 80 tỷ VND, nội thất full, sẵn sàng dọn vào ở. Không chỉ là một ngôi nhà, mà còn là một không gian sống đỉnh cao cho những ai yêu thích sự hiện đại và tiện nghi. Điểm nhấn của căn nhà này chính là thiết kế sang trọng và phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Với những món đồ nội thất hiện đại như sofa, bàn ăn, giường ngủ,... mọi thứ đã sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng, không lo lắng gì về giấy tờ. Gần các tiện ích như trường học, chợ, và công viên Thống Nhất cực kỳ thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm chi tiết, liên hệ Cường qua số 0902197069. Chớ bỏ lỡ cơ hội này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 219 ****

Vị trí bản đồ

80 tỷ

125 m²
640 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Du, P. Nguyễn Du, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0902197069

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Du, 80 tỷ, 125m2, Đầy Đủ Nội Thất, Pháp Lý Đầy Đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.