Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Bà Triệu, siêu hiếm, 75m, 6 tầng, lô góc, nhà cực đẹp, vị trí đắc địa, 61,9 tỷ.

Ngày đăng: 07/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

+ Vị trí đắc địa nhất phố, lô góc, ở đẳng cấp, kinh doanh siêu đỉnh. +Thiết kế 6 tầng, vừa ở, vừa kinh doanh. + Pháp lý chuẩn mực, 1 sổ, 1 chủ vuông đét, chủ thiện chí bán mua biệt thự ngoại thành ở. + Liên hệ Mr Kiều Nguyễn chuyên nhà chất để mua được giá tốt nhất, hotline: 0988883901 - Ảnh thật, thông tin chuẩn-

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

61,9 tỷ

75 m²
825,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bà Triệu, P. Nguyễn Du, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0988883901

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Bà Triệu, siêu hiếm, 75m, 6 tầng, lô góc, nhà cực đẹp, vị trí đắc địa, 61,9 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.