Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố bạch mai - dt 115 m2- 7 tầng- mt 4m- giá 60.9 tỷ - kd đỉnh- vỉa hè rộng -

Ngày đăng: 31/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT PHỐ BẠCH MAI - DT 115 M2- 7 TẦNG- MT 4M- GIÁ 60.9 TỶ - KD ĐỈNH - VỈA HÈ RỘNG - KHU VỰC VIP TT HAI BÀ TRƯNG MẶT PHỐ - KINH DOANH NGÀY ĐÊM - THANG MÁY - VỈA HÈ MÊNH MÔNG - TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG. Mô tả: + Mặt phố trung tâm Hai Bà Trưng, kinh doanh sầm uất ngày đêm, nhà bán có vị trí đẹp nhất phố vỉa hè rộng, gần ngã tư Trần Khát Chân, Đại Cồ Việt, Phố Huế, ngã tư Lê Thanh Nghị, Thanh Nhàn + Nhà xây khung bê tông ép cọc cực kỳ chắc chắn, thang máy thang bộ bố trí hợp lý. + Thiết kế: - Tầng 1,2: thông sàn. - Tầng 3: 2 Phòng 1 WC. - Tầng 4: 3 Phòng 1 WC. - Tầng 5: 3 Phòng 1 WC. - Tầng 6: 2 Phòng 1 WC. - Tầng 7: Phòng thờ, bếp ăn, sân phơi. + Sổ đỏ nở hậu, full đất ở. LH 0865613439

Xem thêm

Liên hệ:

086 561 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

61 tỷ

115 m²
530,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bạch Mai, P. Bạch Mai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
LN

Lê Ngà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố bạch mai - dt 115 m2- 7 tầng- mt 4m- giá 60.9 tỷ - kd đỉnh- vỉa hè rộng - - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.