Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà số 9 ngõ 150 Trần Khát Chân 3,8 tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà số 9 ngõ 150 Trần Khát Chân, Minh Khai, Hai Bà Trưng chỉ 3,8 tỷ. Vt cách 3 nhà ra phố, Nhà xây 4 tầng chắc chắn, Mới đẹp nhà ở giữ gìn sạch sẽ, Đầy đủ nội thất. Lh 0326450588 Nga Kim.

Xem thêm

Liên hệ:

032 645 ****

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

3 PN, 2 WC
18 m²
211,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tòa nhà Công ty Cổ phần Xây dựng số 1 Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
KN

Kim Thị Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà số 9 ngõ 150 Trần Khát Chân 3,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.