Tin đăng đã hết hạn.

Hơn 12 tỷ/năm gía tốt- dòng tiền khủng - siêu khách sạn - mặt tiền 9m - mặt phố lò đúc - 68 phòng

Ngày đăng: 28/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Khách sạn mặt phố Lò Đúc. - Vị trí lô góc 2 mặt phố, giáp ranh Hoàn Kiếm Ba Đình, tâm điểm hành chính tài chính du lịch Thủ đô. - Diện tích sổ: 280m2. - Mặt tiền khủng 8m - 9 tầng - 67 phòng cao cấp. Có nhà hàng sang trọng, vận hành chuyên nghiệp. Thiết Kế: + Tầng 1: Sảnh, lễ tân, nhà hàng nhỏ. + Tầng 2 - 7: Khoảng 9 - 10 phòng/tầng, bao gồm Standard, Superior, Deluxe. + Tầng 8: Family & Suite VIP (có view cao). + Tầng áp mái: Kỹ thuật (máy lạnh, PCCC, bể nước). + Tiện ích đắt giá: Gần Vincom Bà Triệu, Times City, bệnh viện 108, BV Việt Pháp. Trung tâm hành chính: Bộ Công Thương, Tòa án Nhân dân Tối cao, Đại sứ quán. Kết nối cực nhanh Hồ Gươm, Phố cổ, các tuyến metro số 3 5 tương lai. Liên hệ ngay em Việt Hùng - Nhà Đẹp Giá Chất để Chốt.

Xem thêm

Liên hệ:

039 282 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

170 tỷ

280 m²
607,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
9
Địa chỉ
P. Lò Đúc, P. Phạm Đình Hổ, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
BH

Bùi Việt Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hơn 12 tỷ/năm gía tốt- dòng tiền khủng - siêu khách sạn - mặt tiền 9m - mặt phố lò đúc - 68 phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.