Tin đăng đã hết hạn.

Tòa VP lô góc phố Huế, Đại Cồ Việt, 550 tỷ, 525m2, pháp lý sạch dòng tiền 1.7b/m

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tòa VP nổi tiếng vị trí VIP dành cho sở hữu của giới đại gia, doanh nhân thành đạt. + 12 tầng có 2 hầm bề thế nổi bật. + Thiết kế hiện đại thẩm mỹ dành cho những công ty công sở hàng đầu thị trường. + Mặt tiền rộng 30m, phù hợp cho việc kinh doanh và đầu tư. + Tòa nhà có 12 tầng, đầy đủ nội thất đạt tiêu chuẩn VP hạng A. Cho dòng tiền cao, ổn định. + Pháp lý đầy đủ gpxd, hoàn công, pccc. Sạch sẽ sẵn sàng giao dịch. Khu vực lõi Hai Bà Trưng, giá trị đỉnh cấp rất đáng sở hữu. Dòng tiền rất cao ổn định, pháp lý sạch đầy đủ giấy phép để khai thác lâu dài. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0986672831Ng. Thắng MGBĐS chuyên nghiệp).

Xem thêm

Liên hệ:

098 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

550 tỷ

525 m²
1,05 tỷ/m²
Địa chỉ
Đ. Đại Cồ Việt, P. Lê Đại Hành, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TN

Thắng Bùi Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa VP lô góc phố Huế, Đại Cồ Việt, 550 tỷ, 525m2, pháp lý sạch dòng tiền 1.7b/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.