Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán toà nhà 12 tầng mặt phố Đại Cổ Việt. 550m2 giá 580 tỷ Hai Bà Trưng

Ngày đăng: 25/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tòa nhà văn phòng đầy đủ giấy tờ. Thiết kế hiện đại đầy đủ thiết bị phòng cháy chữa cháy, công năng đầy đủ, toà nhà hiện đại đẹp nhất khu vực, chỉ cách trung tâm Hoàn Kiếm 5 phút xe máy. Hiện tại đang cho thuê gần 2 tỷ/1 tháng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 682 ****

Vị trí bản đồ

580 tỷ

550 m²
1,05 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
12
Địa chỉ
Đ. Đại Cồ Việt, P. Bách Khoa, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0986822812

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán toà nhà 12 tầng mặt phố Đại Cổ Việt. 550m2 giá 580 tỷ Hai Bà Trưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.