Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh nhà Đại La 2 thoáng KD 40m 5T 3pn + 1 phòng thờ , ô tô vào nhà . Nhanh kẻo lỡ cơ hội nhé

Ngày đăng: 20/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Đại La 2 Mặt Thoáng KD Tốt Ô Tô Vào Nhà 40m x 5 Tầng Cơ hội sở hữu căn nhà siêu hiếm ngay trung tâm quận Hai Bà Trưng! Chỉ một căn duy nhất tại khu vực phố Đại La vị trí đắc địa, nhà có : - 2 mặt thoáng trước sau, , không gian thoáng mát tự nhiên - ô tô ngủ trong nhà, cực kỳ phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh hoặc cho thuê. - Sát BÁCH - KINH - XÂY Thông tin chi tiết: - Diện tích: 40m, xây dựng 5 tầng chắc chắn - Thiết kế: 3 phòng ngủ rộng + 1 phòng thờ, 4 WC Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ Vị trí đắc địa: Ngõ rộng, Nông Gần các trục đường lớn như Trương Định, Giải Phóng, Minh Khai, Trần Đại Nghĩa, Tiện ích đầy đủ: gần Vincom, ĐH Bách Khoa Kinh Tế Xây Dựng, BV Bạch Mai, Vọng, Trường Chinh... Khu vực đông dân, kinh doanh sầm uất, cực kỳ tiềm năng Giá bán: Liên hệ để thương lượng nhanh với chính chủ LH: 0934526728 nhanh kẻo lỡ

Xem thêm

Liên hệ:

093 452 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,8m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

265 triệu

3 PN, 4 WC
40 m²
6,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Đại La, P. Đồng Tâm, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hồng Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh nhà Đại La 2 thoáng KD 40m 5T 3pn + 1 phòng thờ , ô tô vào nhà . Nhanh kẻo lỡ cơ hội nhé - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.