Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố ngô thị nhậm,209m2, 5t, mt 7.2m, vỉa hè, kinh doanh đính cao!

Ngày đăng: 18/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT PHỐ VIP NGÔ THỊ NHẬM - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH ĐỈNH CAO - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ --------------------------------- THÔNG TIN NỔI BẬT: Vị trí cực đẹp: Nhà nằm trên tuyến phố lớn, vỉa hè rộng, giao thông sầm uất thích hợp kinh doanh, mở văn phòng, spa, thẩm mỹ viện, showroom... Tổng diện tích: 209m² (chia làm 2 khối nhà): Khối ngoài mặt phố: 100m², xây 3 tầng (thuộc diện bảo tồn loại 1, được sửa chữa nhưng không được xây lại). Khối phía trong: 109m², xây 5 tầng, được phép đập đi xây tòa 7-8 tầng. Mặt tiền thương mại: 7.12m hiếm có. Hiện trạng nhà cũ, chủ xác định bán đất cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư cải tạo hoặc xây mới. ƯU ĐIỂM NỔI BẬT: Vị trí kinh doanh siêu lợi nhuận, mặt tiền rộng, vỉa hè thoáng. Pháp lý chuẩn chỉnh sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Tiềm năng tăng giá mạnh quỹ đất trung tâm hiếm. Phù hợp xây building văn phòng, spa cao cấp, thẩm mỹ viện, căn hộ dịch vụ... -------------------------------------- Giá chào bán: 152 tỷ (thương lượng trực tiếp). Quý Anh/Chị quan tâm, vui lòng liên hệ em Huyền Real 0949617888 để được hỗ trợ xem nhà 24/7 (Miễn TGMG & QC).

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Xây mới

Vị trí bản đồ

152 tỷ

5 PN, 5 WC
209 m²
727,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Phạm Đình Hổ, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố ngô thị nhậm,209m2, 5t, mt 7.2m, vỉa hè, kinh doanh đính cao! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.