Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Bùi Thị Xuân, 318m2, 11 tầng, Hai Bà Trưng, Hà Nội vị trí cực chất vuông vắn

Ngày đăng: 09/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Bùi Thị Xuân là lựa chọn cực chất cho ai muốn sống giữa lòng Hà Nội. Với diện tích 318m2, 11 tầng,
- Mặt tiền rộng 15m, hướng Đông Nam.
- Ngôi nhà này không chỉ đẹp mà còn cực kỳ hợp phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ.

- Giá chỉ 850 triệu/m2, quá hời cho khu vực này!
- Đường vào rộng 20m, xe cộ đi lại thoải mái, thích hợp để kinh doanh hay mở văn phòng.
- Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ.

Địa điểm tiện ích xung quanh.
+ Bệnh viện Trung ương Quân đội 108, gần gũi và thuận tiện.
+ Công viên Thống Nhất, nơi lý tưởng để thư giãn.
+ Siêu thị tự chọn B11 Kim Liên, tiện lợi cho việc mua sắm.
+ Trường tiểu học Trưng Trắc, trường THCS Trưng Vương và Ngô Sĩ Liên gần đó, rất phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Đình Thuỵ - 0332625582.

Xem thêm

Liên hệ:

033 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

270,3 tỷ

318 m²
850 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Bùi Thị Xuân, 318m2, 11 tầng, Hai Bà Trưng, Hà Nội vị trí cực chất vuông vắn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.