Tin đăng đã hết hạn.

Phố Vọng Hai Bà Trưng mặt phố - vỉa hè - kinh doanh - văn phòng - nhà đẹp xây mới - 9 tầng - thông

Ngày đăng: 21/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Phố Vọng Hai Bà Trưng.
Mặt phố - vỉa hè - kinh doanh - văn phòng - nhà đẹp xây mới - 9 tầng - thông sàn - thang máy - đầy đủ GPXD, Pccc.

Diện tích 127/140 m2 x 9 tầng MT 5.1 m giá chào 71.9 tỷ.
Nhà mình bán là căn xây mới 9 tầng thang máy, vỉa hè đầy đủ. Vị trí đắc địa, nằm ngay gần ngã 3 giao cắt Đại La - Phố Vọng. Thiết kế thông sàn phù hợp mọi loại hình kinh doanh, cho thuê văn phòng, bên trên có thể làm phòng ở và cho thuê bên dưới. Nhà có đầy đủ GPXD và thiết bị PCCC.

Nhà bán đang trong quá trình hoàn thiện phần thô. Giá chào bán là giá nhà đã hoàn thiện đầy đủ nội thất cơ bản nên khách vào sớm có giá thương lượng tốt theo từng giai đoạn.

Thiết kế:
Tầng hầm: Để 3 xe ô tô, 50 xe máy, thang máy, thang bộ.
Tầng lửng: Lễ tân, phòng khách, kinh doanh văn phòng đều ok.
Tầng 2 - 3 - 4 - 5 - 6 - 7: Thông sàn, làm văn phòng hoặc để ở đều rất đẹp, có ban công.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
LH 0962992568 Ms Hạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 299 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,1m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Xây mới

Vị trí bản đồ

71,9 tỷ

127 m²
566,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phố Vọng Hai Bà Trưng mặt phố - vỉa hè - kinh doanh - văn phòng - nhà đẹp xây mới - 9 tầng - thông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.