Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Triệu Việt Vương, 130m2, 4 tầng, mặt tiền 7m, 78 tỷ, kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 13/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cực hiếm nhà bán, mặt tiền siêu rộng hiếm, kinh doanh sầm uất, phù hợp xây tòa văn phòng hoặc khách sạn

Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 097 287

- Phố Triệu Việt Vương gần Phố Huế, Bà Triệu, Mai Hắc Đế, Bùi Thị Xuân, Trần Nhân Tông, Tô Hiến Thành
- Phố cổ cực hiếm nhà bán, khu vực nhiều khách sạn, nhà hàng, tòa văn phòng, thẩm mỹ viện, nha khoa
- Nhà vị trí rất đẹp, phù hợp để xây tòa văn phòng hoặc khách sạn, kinh doanh cực đỉnh

Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Giá 78 tỷ có thương lượng.
Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 097 287 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.
Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.
Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...

# Bán nhà mặt phố quận Hoàn Kiếm dưới 80 tỷ; # Bán nhà mặt phố quận Hai Bà Trưng dưới 80 tỷ; # Bán nhà mặt phố Bùi Thị Xuân dưới 80 tỷ; # Bán nhà mặt phố Phố Huế dưới 80 tỷ; # Bán nhà mặt phố Bà Triệu dưới 80 tỷ; # Bán nhà mặt phố Mai Hắc Đế dưới 80 tỷ; # Bán nhà mặt phố Triệu Việt Vương dưới 80 tỷ; # Bán nhà mặt phố Trần Nhân Tông dưới 80 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

097 709 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

78 tỷ

4 PN, 4 WC
130 m²
600 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Triệu Việt Vương, 130m2, 4 tầng, mặt tiền 7m, 78 tỷ, kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.