Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà mặt phố Đại La 9 tầng mới xây - 265m2 - mặt tiền rộng - vỉa hè lớn - vị trí vàng 135 tỷ

Ngày đăng: 12/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm mặt phố tòa nhà đầu tư sinh lời cao, vị trí kim cương giữa lòng thành phố!

Diện tích đất: 265m² vuông vức, nở hậu đẹp - cực vượng tài lộc.

Mặt tiền cực rộng, vỉa hè thênh thang đỗ được nhiều ô tô, kinh doanh đỉnh cao.

Tòa nhà xây mới hoàn toàn, kết cấu 9 tầng hiện đại + thang máy nhập khẩu.

Thiết kế thông sàn phù hợp đa mô hình: Văn phòng, trung tâm đào tạo, ngân hàng, spa, showroom, khách sạn cao cấp,...

Hệ thống điều hòa, PCCC, ánh sáng tự nhiên đầy đủ, thiết kế tối ưu công năng từng tầng.

Sổ đỏ chính chủ pháp lý sạch sẵn sàng giao dịch.

Vị trí đắc địa:
Nằm trên trục đường lớn mặt phố sầm uất giao thông siêu thuận tiện một trong những tuyến phố thương mại VIP nhất khu vực!

Giá bán: Thỏa thuận trực tiếp cam kết giá tốt nhất thị trường!

Liên hệ ngay: Em Thế.
Xem nhà trực tiếp - làm việc chính chủ - không qua trung gian.

Xem thêm

Liên hệ:

033 893 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

135 tỷ

265 m²
509,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mặt phố Đại La 9 tầng mới xây - 265m2 - mặt tiền rộng - vỉa hè lớn - vị trí vàng 135 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.