Tin đăng đã hết hạn.

Đẳng cấp Minh Khai - Mặt tiền 14m, hai mặt ô tô tránh, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, phòng khám...

Ngày đăng: 27/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Mảnh đất hiếm còn xót lại tại phố Minh Khai, Hai Bà Trưng, với vị trí không thể đẹp hơn.
* Đối diện là các tòa nhà, dân cư đông đúc. Nhà sở hữu mặt tiền tới 14m, hai mặt trước sau đều ô tô tránh, vỉa hè. Nhà 02 tầng cũ, phù hợp cho chủ mới đầu tư tòa văn phòng, phòng khám, Spa,....
* Giá cả thương lượng trực tiếp với chủ. Chủ nhà là doanh nhân thành đạt, do không còn ý định xây nữa nên bán đi
* Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch luôn.
* Liên hệ trực tiếp em Toàn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 988 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

88 tỷ

2 PN, 2 WC
240 m²
366,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẳng cấp Minh Khai - Mặt tiền 14m, hai mặt ô tô tránh, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, phòng khám... - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.