Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà mặt phố nguyễn thượng hiền sát phố cổ, dòng tiền 13.000 usd/tháng

Ngày đăng: 21/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đầu tư Vị trí kim cương Dòng tiền bền vững!

Tòa nhà thiết kế hiện đại, khai thác hiệu quả, giá trị tăng trưởng mạnh!

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 140m Mặt tiền rộng: 7.5m
Dòng tiền cho thuê ổn định: 13.000 USD/tháng
Kết cấu vững chắc, thiết kế sang trọng, phù hợp kinh doanh đa dạng
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng

Tiện ích vượt trội:
Vị trí trung tâm, sát Phố Cổ, giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng đến các quận trung tâm
Khu vực kinh doanh sầm uất, gần nhiều văn phòng, ngân hàng, khách sạn, nhà hàng cao cấp
Xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, phố đi bộ, chợ truyền thống
Phù hợp đầu tư lâu dài, khai thác cho thuê, kinh doanh nhà hàng, khách sạn, showroom, spa

Giá chào chỉ: 138 tỷ Cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông thái!

Liên hệ ngay Em Thế để xem nhà và làm việc chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

033 893 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

138 tỷ

3 PN
140 m²
985,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mặt phố nguyễn thượng hiền sát phố cổ, dòng tiền 13.000 usd/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.