Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Nguyễn Đình Chiểu, 147ty vnđ, 200m2, 9 tầng, mặt tiền 7m. Hàng hiếm HBT

Ngày đăng: 21/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một không gian lý tưởng để kinh doanh hoặc sinh sống.

- Diện tích rộng rãi 200m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- 1 hầm, 8 nổi thiết kế hiện đại, giúp tối ưu hóa không gian sống và làm việc.
- Mặt tiền 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh và quảng bá thương hiệu.
- Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở hoặc khai thác kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.
Hiện cho thuê 5 tầng dưới 300tr/th.

Để biết thêm chi tiết và xem nhà, vui lòng liên hệ Nguyễn Trọng Duy qua số điện thoại 0966381058

Xem thêm

Liên hệ:

096 638 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

147 tỷ

200 m²
735 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Nguyễn Đình Chiểu, 147ty vnđ, 200m2, 9 tầng, mặt tiền 7m. Hàng hiếm HBT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.