Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà mặt đường đại cồ việt hai bà trưng dt 498m x 12t x mt 30m giá 510 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 17/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN TÒA NHÀ 2 MẶT PHỐ HUẾ - ĐẠI CỒ VIỆT | VỊ TRÍ KIM CƯƠNG
Tòa Building đẳng cấp
Sổ đỏ lâu dài
Giấy phép xây dựng đầy đủ
Giấy phép phòng cháy chữa cháy
Chủ đang hoàn công Sẵn sàng sang tên ngay
Doanh thu cho thuê ổn định: 17 tỷ/năm (sau thuế)
SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ SSGD
LH :E DƯƠNG ( 0962673032 ) TƯ VẤN

Xem thêm

Liên hệ:

096 267 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

510 tỷ

498 m²
1,02 tỷ/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà mặt đường đại cồ việt hai bà trưng dt 498m x 12t x mt 30m giá 510 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.