Tin đăng đã hết hạn.

Đẹp nhất quận Hai Bà Trưng mặt phố Minh Khai lô góc hai mặt ôtô tránh có 102 kinh doanh175m mt 6m

Ngày đăng: 22/10/2024

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
+ Phố Minh Khai đẹp nhất thủ đô vỉa hè rộng mênh mông kinh doanh tấp nập, là con phố huyết mạch thông Long Biên đi các quận Thanh Xuân, Đống Đa, Cầu Giấy với các dự án lớn cao cấp của Vingroup và các trung tâm thương mại
+ Mảnh đất vàng cho chủ mới về xây tòa nhà văn phòng, kinh doanh
+ Sổ đỏ full thổ cư sẵn sàng sang tên
+ LH Mr Chiến 0912 710 ***, 0989 245 ***
Xem thêm

Liên hệ:

098 924 ****

Vị trí bản đồ

61 tỷ

175 m²
348,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẹp nhất quận Hai Bà Trưng mặt phố Minh Khai lô góc hai mặt ôtô tránh có 102 kinh doanh175m mt 6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.