Tin đăng đã hết hạn.

Gấp - Chính chủ mót cần bán sớm Toà building 8 tầng MP Lò Đúc, dòng tiền 150 tr/th, dt 110m, mt 6m

Ngày đăng: 03/10/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Tòa nhà ngự tại đoạn đẹp nhất phố Lò Đúc gần Hồ Gươm, nhà có 2 mặt thoáng sau lưng. Vị trí kinh doanh sầm uất, cho thuê mật độ cao.

Nhà 8 tầng thang máy có hầm, chủ nhà xây cực tâm huyết với căn nhà. Thiết kế thông sàn các tầng phù hợp với mọi nhu cầu của gia chủ từ văn phòng, công ty, kinh doanh và để ở...

Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.

Giá 82 tỷ, chủ cần bán giá chốt linh động chỉ cần khách thiện chí.

Xem nhà lh trực tiếp 0979 367 *** - Quang Thiện chuyên bán nhà mặt phố - toà building - khách sạn tại Hà Nội.
Xem thêm

Liên hệ:

097 936 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

82 tỷ

110 m²
745,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
P. Lò Đúc, P. Đống Mác, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
Nt

Nguyễn văn thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp - Chính chủ mót cần bán sớm Toà building 8 tầng MP Lò Đúc, dòng tiền 150 tr/th, dt 110m, mt 6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.